ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 พฤศจิกายน 2009, 21:18
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ผมมีข้อสงสัยอยู่ 2 เรื่อง กำลังจะถามไปยัง สสวท จึงเรียนปรึกษาทุกท่านที่นี่ก่อนครับ
ท่านอื่นมีความเห็นอย่างไรครับ
เห็นด้วยครับ ลุยเลย แต่ ว่า สสวท. นี่มันอะไรครับ หมายถึง มาคมผู้สูวัยแห่งประเทศไยของคุณ banker หรือเปล่าครับ

ความเห็นส่วนตัว
ข้อ 8 ไม่จำเป็นต้องบอกครับเพราะโดยปกติน่าจะเข้าใจว่าไม่นับซ้ำ ถ้าจะนับซ้ำโจทย์จะบอกและต้องบอกเงื่อนไขเพิ่มเช่นซ้ำกี่รอบ ไม่งั้นจะมีได้หลายคำตอบ

ข้อ 28 โจทย์คงผิดจริงๆเกิดข้อขัดแย้งตามที่หลายท่านได้บอกไว้ครับ

ผมฝากอีกข้อด้วยครับคือข้อ 39 เหตุผลคือ โทษฐานเฉลยไม่ตรงกับผมครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้