ดูหนึ่งข้อความ
Old 17 กุมภาพันธ์ 2011, 22:41
Brave_kub's Avatar
Brave_kub Brave_kub ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

Brave_kub is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ MathTq View Post
โทดทีครับเขียนย่อครับ โทษร้ายแรงมากนิยามผิด

เวร ได้ 24 อย่าเวอร์ ลมปราณไร้สภาพ 24 คะแนน บ้าไร ตํ่ากว่าคะแนนเฉลี่ย แบบนี้จะให้เชื่อได้ไมนี้ที่บอกมาอะ T-T
ผมว่าที่เขาหมายถึงเนี่ย คงเป็นที่คุณกิตติได้คะแนน 24 คะแนนมากกว่ามั้งครับคงไม่ใช่ที่เชื่อเรื่องทำโจทย์ผิดหรือไม่ผิด