ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 ตุลาคม 2014, 08:30
สมัคร สมัคร ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

สมัคร is on a distinguished road

เห็นด้วยกับคุณsaengdowครับ เรื่องคะแนนสอบไม่น่าจะมีข้อโต้แย้ง แต่คะแนนการพิจารณาผลงานที่ผ่านมามีข้อกังขา ลูกผมส่งผลงานครบทุกด้านและเป็นผลงานที่ได้มาจริงทำจริง แต่คะแนนบางด้านกลับหายไป ไม่มีการติดต่อสอบถามข้อสงสัยจากทางโครงการเลย ผิดกับเพื่อนของลูก แม่เขาบอกว่าข้อมูลบางอย่างถูกสร้างขึ้นมาโดยไม่มีจริงกลับได้คะแนนครบ
แต่ก็รู้สึกโล่งใจที่ลูกไม่ได้ตัวจริง ถึงแม้ว่าทีมงานดี เงินถึง แต่มันเป็นปีแรกก็มีความขลุกขลักให้เห็น อดเป็นห่วงไม่ได้ครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้