ดูหนึ่งข้อความ
Old 09 กุมภาพันธ์ 2009, 08:50
คusักคณิm's Avatar
คusักคณิm คusักคณิm ไม่อยู่ในระบบ
เทพยุทธ์

คusักคณิm is on a distinguished road

mod ย่อมาจาก modulo
คือการหารแล้วเอาแต่เศษ
อ้างอิง:
.ช่วยแนะนำหนังสือเจ๋งที่ทำให้ผมทำข้อสอบเตรียมได้มากกว่า 80 เปอร์เซ็นต์
ที่นำมาถามก็ส่วนมากมาจากข้อสอบเตรียมอุดมจะสอบแล้วมีนาคม ผมเองยังเป็นคนโง่เลยทำข้อสอบสิรินธรก็ได้ 23 เองโง่มะคับผมท้อมาก
ถึงหนังสือดีแค่ไหนถ้าไม่ทำก็เหมือนเดิม
ไม่มีอะไรเป็นไปได้ ถ้าไม่ทำ
อันที่คุณบอก(สีแดง)มันไม่แน่นอนหรอกพี่
และก็ หนังสือ นั้น คือ การฝึกทำโจทย์

09 กุมภาพันธ์ 2009 08:55 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ คusักคณิm
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้