ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 มีนาคม 2012, 16:24
September September ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

September is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ polsk133 View Post
ผมว่าเรียนพวกเลขแข่งขันอะครับ ถ้าเด็กชอบก็ไปได้ยาวเลย

ส่วนผมเรียนบ้านคำนวน เพิ่งเริ่มเรียนตอน ม2 ช้าไปมากครับถ้าเรียนไวกว่านี้คงจะดีกว่าเยอะ
ยังไม่สายหรอกครับ เพราะเด็กส่วนใหญ่ โดยเฉพาะที่เคยเก่งตอนประถมก็เป็นแบบนี้ทั้งนั้น
จะมารู้ตัวเอาก็ตอนอยู่ ม.2

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ HL~arc-en-ciel View Post
ผมเคยเรียนบ้านคำนวน นะ ตั้งแต่ม.1ปิดเทอม เห็นคอร์สเยอะ เลยไม่ได้เรียนต่อ..
น่าเสียดาย