ดูหนึ่งข้อความ
Old 02 มีนาคม 2008, 11:01
gnopy's Avatar
gnopy gnopy ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

gnopy is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ nongtum View Post
ข้อสอบงวดนี้เอาข้อสอบออกห้องสอบไม่ได้ละสิครับ เสียดายจัง ไม่รู้คนที่เอาข้อสอบมาโพสปีที่แล้วได้ข้อสอบมาจากไหน ยังไม่เห็นข้ออื่นผมคงยังบอกไม่ได้หรอกว่าง่ายหรือยากกว่าปีที่แล้ว

ปล. น้องตุ้ม ครับ
ข้อสอบปีก่อนๆ ก็ได้มาจากการจำของคนที่เอามาโพสครับพี่น้องตุ้ม แล้วระยะหลังทางสทสเค้าเผยแพร่ข้อสอบออกมาเลย นำมาให้คิดกันในบอร์ดนี้อะครับ สงสัยปีที่แล้วสมาชิกในบอร์ดคงมีคนสอบกันเยอะเลย ช่วยกันจำแต่ละข้อแล้วมา โพสถามในเนี้ย
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้