ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 พฤษภาคม 2007, 07:41
Aรักการเรียนครับป๋ม Aรักการเรียนครับป๋ม ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Aรักการเรียนครับป๋ม is on a distinguished road
Default ใครรู้นิตยสารวารสารคณิตศาสตร์บอกทีนะ

สวัสดีครับ อยากทราบว่า มีท่านใดรู้เกี่ยวกับนิตยสารหรือวารสารคณิตศาสตร์ดีๆไหมครับคือว่าผมรู้แค่My maths และ Maths for you อ่ะครับถ้าท่านใดรู้เยอะก็ตอบเยอะได้น้าครับขอบคุณครับ อาจจะซ้ำกับข้อความเดิมแต่ว่ากระทู้เหงาเลยไม่มีใครตอบเลยมาโพสต์ตรงคนเยอะนี่แหละครับเผื่อมีข้อมูลที่เป็นประโยชน์ขอบคุณสำหรับทุกท่า นที่มาโพสต์ด้วยนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้