หัวข้อ: Mathcenter & Trojan
ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 สิงหาคม 2009, 19:46
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road

มีใครหรือผู้ไม่ประสงค์ดีที่ไหนที่อัพรูปหรือทำลิงก์รูปจากเว็บ /www.peenee.in.th หรือเปล่าครับ ช่วยเป็นหูเป็นตาด้วยถ้าเห็นจากหัวข้อไหน เว็บดังกล่าวผมลองเข้าดูแล้ว firefox กันไว้ไม่ให้เข้าครับ ต้นตอน่าจะมาจากเว็บที่ว่าจริง ๆ

บางทีอาจจะมีสมาชิกจากต่างประเทศที่ไม่ประสงค์ดีที่สมัครเฉย ๆ จากนั้นก็ทำการสร้างลิงก์ไปยังเว็บหรือรูปที่ใส่โทรจันเอาไว้ ถ้าใครว่าง ๆ ก็ช่วยลองกดดูสมาชิกที่สมัครใหม่ ๆ หลัง ๆ ด้วยครับว่ามีใครใส่รายละเอียดแบบนี้หรือเปล่า หรือถ้ามั่นใจว่าเป็นพวก spam ที่สมัครก็ช่วยแจ้งหรือ pm มาหาผมด้วยครับ ผมจะได้ลบสมาชิกคนนั้นออกจากระบบ

หรือถ้าใครเจอปัญหาที่ว่าอีก ช่วยแจ้งพร้อมทั้งจับรูปอธิบายรายละเอียดให้มาก ๆ ด้วยครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้