ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 กันยายน 2006, 17:25
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
ค่าย 1 คงแค่เนื้อหาม.ปลายแหละครับ เน้นพิสูจน์เยอะๆ พีชคณิตทั่วๆไป expo
ค่าย 2 น่าจะเริ่มเข้มข้นขึ้น อสมการ ทฤษฎีจำนวน เรขา(ตรง part ที่เอาจำนวนจินตภาพมาคิด ผมม่ายรู้เรื่องเลยยย T_T ) combi

ยังไงก้อ พยายามเข้านะครับ ^o^
ละก็การพิสูจน์ เค้าจะไม่ให้ใช้แคลอะนะครับ ส่วนใหญ่

ว่าแต่ผมไม่เคยเข้าศูนย์นั้นนา...

27 กันยายน 2006 17:27 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ prachya
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้