ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 กุมภาพันธ์ 2010, 12:46
oat_kung's Avatar
oat_kung oat_kung ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

oat_kung is on a distinguished road
Send a message via MSN to oat_kung

ผมแนะนำว่าลองหา หนังสือที่เราคิดว่าเราอ่านเข้าใจสักเล่มก็ดีนะครับเพราะว่า ผมก็เคย งง เหมือนกัน แต่ว่าไม่มีใครจะทำให้เราเข้าใจได้นอกจากตัวของเราเองครับ สู้ๆๆ

เรียน ม. อะไร เหรอ เราน่ะ

19 กุมภาพันธ์ 2010 19:51 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้