ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 มกราคม 2017, 08:21
otakung otakung ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

otakung is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Benten10 View Post
ประมาณเท่าไรครับถึงได้เหรียญทอง กะๆเอาก็ได้ครับ
รอบแรกมีเหรียญด้วยหรอครับ นึกว่ามีแค่ผ่านไม่ผ่าน แต่มันเป็นระดับเขต ถ้ามีเหรียญแต่ละเขตก็น่าจะมีเกณฑ์ได้เหรียญไม่เหมือนกันนะครับ เขตกรุงเทพน่าจะต้องคะแนนสูงหน่อยถึงจะได้เหรียญทอง ต่างจังหวัดก็น่าจะต่ำลงมา

แต่ถ้าจะลองกะ สมมติว่าเป็นกรุงเทพที่คนเก่งเยอะมาก ๆ ผมว่าจะได้เหรียญทองคงต้องผิดไม่เกิน 2 ข้อ (เพราะมันมีข้อยากอยู่ 2 ข้อ) ก็คงจะแถว ๆ 90 คะแนนครับ

25 มกราคม 2017 08:26 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ otakung
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้