ดูหนึ่งข้อความ
Old 30 มกราคม 2013, 20:40
Guntitat Gun Guntitat Gun ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Guntitat Gun is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ butare View Post
ผมแปลเฉพาะที่เข้าใจได้ว่า บ่อน้ำมีเส้นผ่านศูนย์กลาง 14 เมตร ขุดลึก 8 เมตร นำดินที่ขุดออกมาถมรอบๆบ่อเป็นทำนบหรือเขื่อน ซึ่งมีความกว้าง 21 เมตร แล้วให้หาความสูง ไม่รู้ถูกไหม แล้วความกว้าง 21 นี่มันวัดรวมบ่อหรือเปล่า หรือวัดจากขอบบ่อเป็นวงแหวนนี่แหละเลยงงไม่ได้คิดต่อ
ขอบคุณมากครับ ผมก็ไม่ค่อยเก่งภาษาอังกฤษซะเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้