หัวข้อ: สพฐ.รอบ 2 2556
ดูหนึ่งข้อความ
Old 12 มีนาคม 2013, 11:13
FedEx FedEx ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

FedEx is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
ขอบพระคุณมากครับ ผมถูกข้อวิธีทำ แต่ข้ออื่น ๆ ปิ๋วอีกเยอะครับ ผมเอาใจช่วยลูกชายคุณ FedEx
ด้วยน่ะครับ แต่ผมคงไม่ได้เข้าค่ายหรอกครับ รอปีหน้า (ถ้ามีโอกาสน่ะครับ) สำหรับข้ออื่น ๆ ทำได้เยอะมั๊ยครับ ผมสงสัยข้อที่เกี่ยวกับพื้นที่คำถามที่ #32 ของคุณ ณ.เฉ๋ง ไม่ทราบว่าคำตอบได้เท่าไหร่เหรอครับ เพราะผมทำได้ 12 แต่คุณลุง banker ท่านตอบ 11 ครับ ผมอยากทราบคำตอบของลูกชายคุณ FedEx ครับ ขอบพระคุณมาก กๆ ครับ
ขอบคุณมากครับสำหรับกำลังใจครับ น้อง puppuff ถ้ามีโอกาสเข้าค่ายตั้งแต่ ป.5 ก็ดีนะครับ

คำตอบข้อพื้นที่ (#32 ของคุณ ณ.เฉ๋ง) ลูกชายตอบ 12 (สงสัยว่าจะคาดเดา) พอดีวันนี้แกไม่อยู่นะครับ

โดยรวมๆ แกบอกว่าทำได้ (หรือได้ทำ ไม่แน่ใจครับ) ประมาณ 18-20 ข้อ นะครับ

12 มีนาคม 2013 12:14 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ FedEx
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้