ดูหนึ่งข้อความ
Old 01 เมษายน 2013, 21:40
เทพเวียนเกิด's Avatar
เทพเวียนเกิด เทพเวียนเกิด ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าหยก

เทพเวียนเกิด is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ puppuff View Post
ท่านใดทราบว่าประกาศผล สพฐ.รอบ 2 ระดับประเทศ ประกาศเมื่อไหร่ครับเพราะบางท่านก็แจ้งว่า 2-3 เมษายน นี้แต่บางท่านก็แจ้งว่า 10 เมษา ครับ ท่านใดทราบข่าวที่แน่นอนขอความกรุณาแจ้งด้วยครับผม หรือว่าท่านใดสามารถโพสต์รายชื่อคนที่ผ่านเข้ารอบสองระดับประเทศได้ ยิ่งดีมาก ๆ ครับ เพราะเวลาเค้าประกาศผลสอบออกมาทุกท่านต่างแย่งกันดูบางที เวปล่ม เป็นประจำครับ ขอความกรุณาท่านผู้ใจดีมีเมตตาทุกท่านหากท่านใดทราบผลก่อนขอความกรุณา โพสต์ในเวป mathcenter ด้วยขอบพระคุณมาก ๆ ครับผม
10 ไม่ใช่หรอครับ ประกาศมันเขียนอยู่ไว้เเเล้วนะครับ หรือว่าเปลี่ยนแล้ว