ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มีนาคม 2010, 09:34
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง View Post
พ่อผมลองไป ที่ สวนฯ แล้ว เขาบอกว่ารายงานตัววันนี้(3มี.ค.) แต่วันที่5 มี.ค. เป็นวันสุดท้ายอ่ะครับ
ตกลงยังไงกันแน่
เพื่อนของพ่อก็พาลูกไปดูคะแนนเหมือนกัน ตอนแรกเค้าบอกเฉพาะวันที่ 5 มีนาคม ครับ แต่พอผู้ปกครองจำนวนมากไปสอบถาม และแย้งว่าในเวปไซด์สวนฯ ระบุคำว่า "ภายในวันที่ 5 มีนาคม" (ไม่ใช้คำว่า "ในวันที่ 5 มีนาคม") ทำให้ผู้ปกครองพาเด็กๆ ไปรายงานตัวกันจำนวนมาก เพราะเกรงว่าจะพลาด โรงเรียนจึงเปิดรับให้รายงานตัวตั้งแต่วันที่ 3-5 มีนาคม ครับ

ปล.) ได้ลำดับที่เท่าไร และคะแนนแต่ละวิชาเป็นไงบ้าง (ผมได้ลำดับที่ 28 ครับ)

03 มีนาคม 2010 09:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้