ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 กุมภาพันธ์ 2006, 02:14
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

ยังไงก็ลองเล่นไปก่อนเถอะครับ เพราะคนที่เล่นมีจำนวนน้อยมากๆ และคนที่ได้คะแนนสูงหลายๆคนอาจสละสิทธิ์ไม่รับรางวัล (จะเป็นไปได้ไหมเนี่ย เดาใจไม่ถูกเหมือนกัน) แต่ที่แน่ๆถ้าไม่เล่นอดชัวร์ครับ อ้อ ผมลืมบอกไปว่าผมใช้โจทย์ข้อ 10. เป็นตัววัดว่ามีคนสนใจการแข่งขันนี้กี่คนด้วยครับ (นอกเหนือไปจากคนที่ตอบในข้ออื่นๆแล้ว) เพราะสำหรับข้อนี้ไม่ต้องใช้ความสามารถทาง คณิตศาสตร์ หรือ LaTeX หรือ คอมพ์ เพื่อเข้าร่วมแข่งขันเลย เป็นข้อที่เปิดโอกาสให้ทุกคนมีสิทธิ์เล่นเต็มที่ครับ

ป.ล. ผมยังรอคำตอบข้อ 12. เพิ่มเติมอยู่นะครับ ส่วนข้อเก่าๆถ้าใครมีแนวคิดเจ๋งๆ แหวกแนว ก็ลองโพสต์เข้ามาได้ครับ อาจมีคะแนนเพิ่มให้อีกบ้าง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้