ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 มกราคม 2007, 18:17
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

เป็นอันว่าการแข่งขันนี้ได้จบลงอย่างสมบูรณ์แล้วนะครับ วันนี้ผม pack ของเสร็จเรียบร้อยแล้ว พรุ่งนี้ถ้าเหตุการณ์ปกติ คงจะได้ส่งของให้กับทั้งสามท่านคือ คุณ nongtum คุณ M@gpie และ คุณ Timestopper_STG พร้อมๆกัน

แต่ยังมีปัญหาอยู่นิดนึง คือเมื่อกี้ผมกำลังจะจ่าหน้าซองถึงคุณ Timestopper_STG แต่ปรากฎว่าคุณ Timestopper_STG ให้ผมมาแต่ที่อยู่ ไม่มีชื่อ ซึ่งคงจะมีปัญหาแน่ๆเวลาผมไปส่งของที่ไปรษณีย์สำหรับของที่ใหญ่ขนาดนี้ ดังนั้นช่วย pm ชื่อบุคคลที่สามารถรับของได้มาให้ผมด้วยนะครับ ถ้าคุณ Timestopper_STG ไม่อยากเปิดเผยชื่อ (แต่เชื่อผมเถอะ ผมไม่ค่อยสนใจเรื่องส่วนตัวของคนอื่นหรอก ผมสนใจแต่การฝึกวิชาครับ ) จะใช้ชื่อลุง ป้า น้า อา หรือเด็กในบ้านก็ได้ แต่ต้องมีชื่อครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้