ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 มกราคม 2007, 17:43
warut warut ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไร้สภาพ

warut is on a distinguished road
Smile

เมื่อเช้าผมได้ส่งของให้แล้วนะครับ ที่ไปรษณีย์แนะนำว่าเพื่อความปลอดภัยของของ ควรส่งเป็น EMS ผมเลยทำตามที่เขาแนะนำ คิดว่าวันจันทร์หรืออังคารน่าจะได้รับครับ ขึ้นอยู่กับว่าจุดหมายปลายทางไกลแค่ไหน
อ้างอิง:
ข้อความเดิมของคุณ M@gpie:
ปล. รบกวนถามพี่ warut ว่าเหรียญพวกนี้ ในเมืองไทยหาได้ไหมครับเนี่ย?
ถ้าหมายถึงเดินหาซื้อตามร้านขายเหรียญน่าจะยากมากๆนะครับ เพราะคนไทยส่วนใหญเล่นกันแต่เหรียญไทย แต่ถ้าหมายถึงนั่งอยู่ที่เมืองไทยแล้วสั่งซื้อทาง Internet ก็ไม่ยากครับ ใน eBay น่าจะเป็นที่ที่สะดวกที่สุด
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้