ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 พฤศจิกายน 2009, 20:56
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ CoDeKunGz View Post
ตารางโครโมโซมใหญ่ๆเป็นการจัดคู่ตำแหน่งเซนโทรเมียร์อ่าครับ
มี 3 คนคนแรกผิดปกติ ถามว่าข้อไหนเป็นไปไม่ได้ ประมาณเนี่ยอะฮะ

ตารางตกตะกอน คืออันที่เค้าถามว่า ถ้าต้องการกรุ๊ปเลือด O ควรเลือกข้อไหน (อันนี้ผมก็ตอบ 4 แต่มั่วนะ )
อ่อๆ งั้นผมก็คงจะลืม
อาจเป็นเพราะข้อนี้ไม่รู้เรื่องจริงๆ ไม่ก็ไม่มีปัญหาอะไร
เลยไม่ได้จำนะครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้