ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 ตุลาคม 2010, 17:22
RoSe-JoKer's Avatar
RoSe-JoKer RoSe-JoKer ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

RoSe-JoKer is on a distinguished road

มีแน่นอนครับผม สอนโดยอาจารย์อังศนา จั่นแดง (หมายถึงค่ายสอวนค่ายหนึ่งหรือไม่? ผมยังถือว่าค่ายที่เข้าที่สสวท ก็คือค่ายสสวทนะ)
Comment:
อาจารย์ท่านเป็นคนดีมากครับ เป็นอาจรย์ที่ทุ่มเทกับการสอน เพียงแต่ท่านออกไปแนวสอนเด็กมหาวิทยาลัย แนวแคลคุุลัสหรือเรื่องอื่นๆที่ไม่ใช่เรื่องอสมการมากกว่า ดังนั้น ในการเรียนกับท่าน ต้องเตรียมตัวมาดีพอสมควร เพราะอาจจะตามอาจารย์ไม่ทันอยู่บ้่าง...
ถ้าเป็นของค่ายที่สสวท (ผมคิดว่าคุณ Keehlzver น่าจะหมายถึงค่ายนี้ใช่หรือไม่? เพราะดูคุณ Keehlzver ก็เก่งกาจขนาดไม่น่าจะอยู่ค่าย สอวนค่าย 1)
ก็ยังมีอยู่ดีนั้นแหละ...คราวนี้สอนโดยอาจารย์อุศนีย์
Comment:
อาจารย์ท่านสอนเก่งมากถึงมากที่สุด เด็กคนไหนที่ตามอาจารย์อังศนาไม่ทัน สามารถมาเริ่มต้นใหม่ ณ จุดนี้ได้ (แต่ทางที่ดีควรปรับตัวให้ได้ตอนอยู่ สอวน) อาจารย์มีเอกสารที่ครบ และแบ่งเป็นหมวดหมู้ ีะดับ ฯลฯ ได้ชัดเจนอย่างดีเยี่ยม...เป็นอาจารย์ที่น่ารักที่สุดในค่าย สสวท ก็ว่าได้...(สำหรับผมนะ)

...ขอโทษด้วยที่ตอบช้า ผมเพิ่งสอบเสร็จไม่กี่วันที่ผ่านมานี้...และผมก็ไม่ค่อยได้เข้าเว็บ mathcenter แล้วด้วย...