ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มิถุนายน 2009, 17:15
Platootod Platootod ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

Platootod is on a distinguished road

ง่ายครับ
คุณต้องแอบเข้าไปในโรงบาลที่มีคนเป็นหวัดหลังจากนั้นก็แอบไปเอาน้ำมูกที่คนไข้บ้วนทิ้งมา
หลังจากนั้นก็เอาเชื้อไปแช่เย็น
เสร็จวันรุ่งขึ้นก็แอบเอาน้ำมูกนั่นเทใส่ที่กดน้ำของโรงเรียนทีนี้เป็นกันทั้งโรงแน่ครับ
ผมเคยทดลองกับโรงเรียนตัวเองมาแล้วโดยใช้น้ำมูกตัวเองปรากฏว่าได้ผลครับ
แต่ต้องมาเช้าๆหน่อยนะครับ