ดูหนึ่งข้อความ
Old 21 มกราคม 2006, 11:57
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road
เห็นด้วยกับคุณ nongtum ในเรื่องของเวลาในการตอบคำถามครับ ผมก็อาจจะเข้ามาแจมได้แค่บางครั้งเท่านั้น เพราะเทอมหน้าเรียนหนักพอสมควร แถมยังรับงานพิเศษมาทำอีกสองงาน(โลภมากจัง ) ผมคงเข้ามาที่นี่ได้อย่างมากก็อาทิตย์ละสองถึงสามครั้งเท่านั้นครับ ผมว่าความถี่ของโจทย์อาจจะเป็นเดือนละสองถึงสามข้อกำลังดี อีกอย่างคุณ Warut จะได้ไม่ทำงานหนักจนเกินไปด้วยครับ