ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 ตุลาคม 2009, 17:21
อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

อยากเข้าใจคณิต(LoveMaths) is on a distinguished road

ของผมเกรดมันไม่ใช่สิ่งที่แน่นอนครับ 55+
คราวที่แล้ว ตอนม.2 ได้ 3.48

พอมาตอนม.3 ไม่รู้จะได้น้อยกว่า 3 หรือเปล่าครับ เพราะว่า
งานบางชิ้นก็ลืมทำ แต่พอทำเสร็จหมดแล้วก็ได้คะแนนน้อยอีก
แถมพอสอบเก็บคะแนนก็ซวยอีกครับ เท่าที่ดูมาสอบได้คะแนนไม่ค่อยจะ
OK สักเท่าไร

ปล.อยากจะเอาจริงบ้างละครับ (ขออย่าให้ได้แค่พูด ต้องทำด้วยอิๆ พูดแบบนี้มานานตั้งแต่ ม.1 แล้ว)
เฮ้อๆ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้