ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มกราคม 2017, 11:58
Aquila Aquila ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Aquila is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ กขฃคฅฆง View Post
มีข้อผิดหลายข้อเลยครับ ไม่ทราบว่าจำผิดมา หรือโจทย์ผิดจริงๆ เช่นข้อ 2,4,6 เติมคำตอบ ข้อ1 แสดงวิธีทำ แล้วก็ข้อ5เติมคำตอบนี่ให้เขียนทั้งหมดจริงๆหรอครับ เพราะมันเยอะมาก

เหลือข้อ 2 แสดงวิธีทำที่ผมยังคิดไม่ได้ ใครพอมี hint มั้ยครับ
ลองๆคิดดูแล้ว มันถึกแบบไม่ค่อยสร้างสรรค์เท่าไร

อยากให้ใครก็ได้ช่วยยืนยันความถูกต้องของโจทย์ทีครับ ...
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้