ดูหนึ่งข้อความ
Old 20 ตุลาคม 2006, 23:07
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
ม่ายน่ารู้มาเลยครับ เสียดาย+เจ็บใจเล่นป่าวๆ = =" รู้ไปก็สมัครใหม่มะได้
ทีแรกผมจะสมัคร 2 ที่ครับ แต่อาจารย์มาถามว่าจะเอายังไง ถ้าสมัครแล้วไม่ไป อาจจะโดนฝ่ายวิชาการว่าเอา เลยต้องตัดสินใจเลือกอันนึงครับ

ที่เสียดายเป็นพิเศษหน่อยคือ ปีนี้คะแนนจะแบ่ง zone ในการจัดลำดับหนะครับ แบ่งเป็นภาคๆ มหิดล+เตรียมอุดม จะโดนจัดกลุ่มไปอยู่อีกกลุ่มๆนึงเลย (ถ้ารวมนี่ ผมจะไม่ติดฝุ่นเค้าเลยซักนิด T_T จากประวัติที่แข่งๆมาแต่ละที่) ไม่มาแย่งนร.ต่างจังหวัดหมด เลยน่าลุ้นกว่าทุกๆปีครับ

ไปดีก่าคับ บ่นไปก้อมะมีอารัยดีขึ้น อ่านหนังสือดีกว่า ชีวะ เคมียิ่งมะค่อยจะได้เรื่องอยู่
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้