ดูหนึ่งข้อความ
Old 05 มีนาคม 2010, 17:05
สิงผยองForgenB's Avatar
สิงผยองForgenB สิงผยองForgenB ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

สิงผยองForgenB is on a distinguished road

...ครับ~ เราก้อจุด3จุดตรงเส้นผ่าอ่าคับ แล้วอีก2จุด ก็ จุดตรงไหนก็ได้ของแต่ละฝั่งอ่าคับ(ขอแค่อีก2จุดที่เหลืออย่าจุดฝั่งเดียวกันก็พอ)

อ้อๆมีรูปครับกลัวเพื่อนๆไม่เข้าใจผมว่าโจทย์ข้อนี้ดีนะครับ เพิ่มอัลกอริทึม ดีแต่ขอยากกว่านี้นิสนึงจิคับบ

สีฟ้าคือเส้นรอบวงครับ สีแดงเป็นเส้นแบ่งครึ่ง จุดสีเหลืองคือจุดที่ต้องการอ่าคับ ^^ thx สำหรับโจทย์ดีๆน้ามีอารัยก้อโพสท์ๆไว้ชอบๆๆ

07 มีนาคม 2010 18:35 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้