ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 มิถุนายน 2009, 17:49
Black dragon's Avatar
Black dragon Black dragon ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Black dragon is on a distinguished road

ได้โรงเรียนอันดับที่1 ก็ใช่ว่าเก่ง/มีมารยาทกันทุกคนนะครับ
ถ้าคนมีมารยาทอยู่แล้ว ไปรร.ดีก็เป็นปกติ
แต่ถ้าเป็นคนไม่มีมารยาท ไปรร.ดีก็ช่วยไม่ได้หรอกครับ
มันไม่สำคัญครับ ขึ้นอยู่กับนักเรียนรร.นั้นๆแหละครับ
จบ

19 มิถุนายน 2009 18:23 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Black dragon
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้