ดูหนึ่งข้อความ
Old 15 มีนาคม 2010, 16:42
A New Hope A New Hope ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

A New Hope is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat View Post
คุณ A New Hope อยู่ในเขตพื้นที่โรงเรียนสามเสน หรืออยู่นอกเขตครับ ถ้าอยู่ในเขตพื้นที่ก็น่ามีความเป็นไปได้สูงครับ

ขอให้โชคดีในการสอบน่ะครับ
TanaT
ผมดูแล้วคนที่เรียนอ่อนกว่าผมยังเข้าได้ เพราะส่วนใหญ่คือ อยู่ในเขต ผมอยู่นนทบุรี แต่ชื่ออยู่ที่ปทุมวัน

ผมดูแล้ว ถ้าผมเข้าสามเสนได้จะเครียดตอนนี้ แต่อาจจะผ่อนคลายตอนเรียนนิดนึง เพราะเพื่อนดีๆ น่าจะมีเยอะ

แต่ถ้าศรีอยุธยา - - ถ้าผมไม่ต้องอ่านหนังสือก็เข้าได้ครับ พี่ผมมาจากบ้านนอก ยังได้ที่ 16

แต่ข้อเสียคือถ้าผมตั้งใจเรียน จะมีพวกกวน... เยอะมาก แล้วเพื่อนผมที่แบบไม่ตั้งใจ เข้าเกือบทั้งโรงเรียน

ตอนนี้ผมมืดแปดด้านแล้วครับ

เป็นเพราะความไม่รู้ เนื่องจากมาจากบ้านนอกเข้ากรุง แล้วพ่อแม่ผมยุ่งมากไม่มีเวลามาดูแล

เครียดมากเลยครับ ขอโทษนะครับ ถ้าผมพูดไม่ดี แล้วก็ถามบ่อยมาก เพราะผมไม่มั่นใจตนเอง เพราะกลัวจะเดินผิดแบบพี่ผมอีก

15 มีนาคม 2010 16:45 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ A New Hope
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้