ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 สิงหาคม 2012, 21:50
gon's Avatar
gon gon ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎขั้นสูง

gon is on a distinguished road
Icon20

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Pain 7th View Post
จัดรูปได้ไงอ่ะครับ ดูยังไงหรอครับ โหดมากๆ
จัดรูปยากแต่พอไหวครับ ผมมีหลักการจัด + เดาอยู่

เดี๋ยวว่าง ๆ ผมจะหาเวลาเขียนอธิบาย เพราะมันเป็นศาสตร์แห่งการเล่นเกมจับคู่

ที่ยากก็คือตรงคิดต่อ ซึ่งผมจิตนาการว่าเป็นเส้นตรงสี่เส้นตัดกันที่จุดเดียวกัน สองคู่

อันนี้ผมยังหาเหตุผลไม่ได้เลยขอเขียนแปะไว้ก่อนกันลืม

คืนนี้ผมต้องคิดเลขต่ออีกอย่างน้อย 50 ข้อ ถึงนอนได้
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้