หัวข้อ: Mwit VS. Triam
ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 กุมภาพันธ์ 2010, 21:17
~king duk kong~'s Avatar
~king duk kong~ ~king duk kong~ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

~king duk kong~ is on a distinguished road

ผมว่า mwit เมื่อก่อนอ่ะใช่ ที่ให้เรียนเป็นนักวิทยาศาสตร์อย่างเดียว แต่เดี๋ยวนี้เค้าเปิดกว้างครับ เรียนหมอก็ได้ แต่คุณต้องทำวิจัย ศึกษาหายาใหม่ๆ คือเค้าไม่บังคับแล้วครับว่าต้องนักวิทยาศาสตร์เท่านั้น ตอนผมสอบรอบสองmwit ผมเห็นป้ายประกาศเกี่ยวกับการให้ไปดูการผ่าตัดของแพทย์จุฬาด้วยอ่าครับ ถ้าเค้าไม่อยากให้เรียน แล้วทำไมถึงเอามาติดประกาศให้นร.ดูล่ะครับ ผมชอบประเด็นนี้แหละครับ ให้นร.ดูก่อนว่าชอบเรียนอะไรก่อนเอ็นท์เข้าไปเรียนอ่ะครับ

14 กุมภาพันธ์ 2010 21:18 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ ~king duk kong~
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้