หัวข้อ: เพื่อ mwit 20^^ !?
ดูหนึ่งข้อความ
Old 28 พฤษภาคม 2009, 11:07
MEAN^^'s Avatar
MEAN^^ MEAN^^ ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

MEAN^^ is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Pakpoom View Post
กว่าผมจะได้สอบ ปีหน้า ปี 53 ใช่ไหมครับ เข้าเรียน ม.4 ปี 2554 เหมือนกันใช่ไหมครับ -*-

ถ้าผมได้เข้าม.4 ผมก็อายุ 17 พอปลายปี ก็ 18 พอขึ้น ม.5 ก็ 19 กลายเป็นคนที่แก่ที่สุดในโรงเรียน - -"

เอาแค่สอบติดได้ก็น่าจะเหลือเชื่อละ เพราะเคยโทรไปถามเค้าเค้าบอกว่า ยังไม่เคยมีเด็ก กศน. สอบติด Mwit มาก่อน

ถ้าติดก็เป็นเด็ก กศน. คนแรกเลยนะเนี่ยที่สอบติด (เพ้ออีกละ )

แต่ไงก็สู้ๆคับ ผมจะอ่านให้จบ ม.3 ภายในเดือน ตุลาคม ปีนี้ หลังจากนั้นก็ตะลุยโจทย์โลด + อ่านวิทยาศาสตร์ ต่อ - -"

หวังว่าคงได้อยู่ด้วยกันนะ + อยู่ห้องเรียนเดียวกันด้วย

อ่อ ค่ะๆ

พยายามนะค่ะ

สู้ๆค่ะ

แล้วเจอกัล
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้