ดูหนึ่งข้อความ
Old 13 มกราคม 2013, 19:37
geophysics's Avatar
geophysics geophysics ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณบริสุทธิ์

geophysics is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ benzabababa View Post
เอ่อ ขอทราบหน่อยครับว่า ถ้าผมติดรอบสอง ผมสามารถย้ายศูนย์สอบได้มั้ยครับ เรื่องจริงคือตอนปิดเทอมต้อง มา กรุงเทพเพื่อสอบเข้า อะครับ
เท่าที่ทราบสมัครที่ สพม.ไหน สพม.นั่นรับผิดชอบ
ก็ต้องสอบที่ สพม.นั่น (ทั้งสาย1และสาย2) น่าจะย้ายสนามสอบไม่ได้
ลองติดต่อ สพม. ที่สมัครถามดูอีกครั้งก็ได้ครับ