ดูหนึ่งข้อความ
Old 22 ธันวาคม 2008, 23:40
nooonuii nooonuii ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

nooonuii is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ [SIL] View Post
เอ่อพี่ nooonuii ครับแล้วเล่มปรนัย 29กับ30 ของอาจารย์ดำรงค์นี่เป็นอย่างไรหรอครับเหมาะสำหรับนำมาฝึกหรือไม่เพราะเล่ม สสวท. ไม่มีเฉลยเลยครับ
เล่มของอาจารย์ดำรงค์ ทิพย์โยธา ผมยังไม่ได้อ่านเลยครับ
เพราะไม่ได้กลับเมืองไทยมานานหลายปีแล้ว
แต่ได้ข่าวว่ามีสองส่วนคือ algebraic กับ analytic
ผมอยากอ่านส่วนของ analytic อยู่้หมือนกันครับ