ดูหนึ่งข้อความ
Old 08 พฤษภาคม 2012, 23:29
cardinopolynomial's Avatar
cardinopolynomial cardinopolynomial ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

cardinopolynomial is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เด็กประถม View Post
thx a lot kub
ช่วยอทิบายเหตุผลที่BAE เท่ากันทุกประการกับOEA หน่อยคับ -/\-
ตามที่ผมวาดครับ ผมลองเปลี่ยนไปใช้ความคล้ายดู น้องลองไปทำเองน่ะครับ น่าจะทำได้อยู่เเล้ว เก่งซะขนาดนี้
จากที่ผมคิดน่ะครับ ผมว่ามันไม่น่าจะเท่ากันทุกประการเเล้ว คุณหยิงหยางคิดว่ามันเท่ากันทุกประการรึเปล่าครับ
จากรูปที่วาดขึ้น เนื่องจากเวลาศก.วงกลมตั้งฉากกับคอร์ด มันเหมือนกับว่าจุดOสะท้อนไปจุดE ที่เหลือลองดูเองน่ะครับ ผมยังไม่ค่อยมีทฤษฎีมารองรับ
รูปภาพที่แนบมาด้วย

08 พฤษภาคม 2012 23:30 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ cardinopolynomial
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้