ดูหนึ่งข้อความ
Old 04 เมษายน 2010, 16:30
กิตติ's Avatar
กิตติ กิตติ ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ธรรมชาติ

กิตติ is on a distinguished road

ขอบคุณครับคุณgon....พอดีดูข้อสอบแล้วใันใกล้เคียงกับระดับประถมปลายแบบที่บ้านเราใช้สอบกัน ก็เลยเข้าใจผิดว่าเป็นระดับประถมปลาย
พอดีลูกชายก็กำลังขึ้นม.1 ก็เลยลองหาข้อสอบโหดๆให้ทำ
พอดีในเวปไซด์ที่เข้าไปดูนั้น เป็นข้อสอบคัดของตัวแทนของไต้หวันครับ ไม่ใช่ตัวข้อสอบจริงๆของWYMIC
เอาเป็นว่ามาดูว่าข้อสอบบ้านเขายากง่ายต่างจากเราแค่ไหนแล้วกันครับ แต่รู้สึกว่าของบ้านเราน่าจะเข้มกว่า
ลืมขอบคุณคุณgonที่ช่วยทำลิ้งค์ไปให้ที่WYMIC
ครั้งแรกในชีวิตที่สอบคณิตสมาคมคณิตศาสตร์เมื่อปี2533...ผมได้แค่24คะแนน(จากร้อยคะแนน)

04 เมษายน 2010 16:37 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 4 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ กิตติ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้