ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 เมษายน 2014, 18:51
thamolWan''s Avatar
thamolWan' thamolWan' ไม่อยู่ในระบบ
สมาชิกใหม่

thamolWan' is on a distinguished road

ขอบคุณมากคับ ผมไปสอบมา คือ ที่อ่านไปไม่มี มีอ่านเองจากเนื้อหาที่เค้าให้มาหมดเลยคับ มีต้องใช่้ของออยเลอร์ มียีสต์คับ (ทั้งวิทย์ปฏิบัติและก็ทฤษฎีเลยคับ อิอิ) แต่ผมชอบค่ายของrasaนะคับ เหมาะกับคนที่อยากเป็นนักวิทยาศาสตร์จริงๆครับ ผมสัมผัสได้ ค่ายนี้สนุกมากคับ เค้าลงทุนทำจริงๆ ทดลองจริง ปฏิบัติจริง ชอบค้าบบ

27 เมษายน 2014 19:13 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ thamolWan'
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้