ดูหนึ่งข้อความ
Old 11 กรกฎาคม 2011, 17:41
No.Name No.Name ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณคุ้มครองร่าง

No.Name is on a distinguished road

อย่าคิดมากเลยครับ ปัญหาที่เข้ามาเป็นสีสันในชีวิต

ทั้งชีวิตเราที่เกิดมาปัจจุบันเราได้เรียนแค่ 20 กว่าปีเองครับ

เมื่อมันผ่านไปเราก็จะรู้สึกว่า ที่เราเหนื่อยมา ลำบากมามันเป็นประสบการณ์ชีวิตที่สนุกสนาน

และอีกอย่าง ผมคิดว่าคุณยังโชคดีกว่าใครหลายๆ คนนะครับ ที่ได้เรียนหนังในระดับสูงๆ

สมัยผมแค่ อ่านออก เขียนได้พ่อแม่ก็ให้ออกมาแล้วครับ

ผมคิดว่าให้เชื่อมั่นในสิ่งที่ตัวเองเชื่อเถอะครับ แล้วทำให้ดีที่สุดก็พอครับ