ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มีนาคม 2010, 09:44
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง View Post
คะแนน และลำดับที่ดูที่ไหนอ่ะครับ (รู้แต่ว่าผมติด)
เพื่อนพ่อโทรบอกว่าเค้าติดบอร์ดรายชื่อผู้เข้าสอบทุกคน และบอกคะแนนสอบในแต่ละวิชาของทุกคนด้วยครับ คุณพ่อของคุณยังอยู่ที่สวนฯ หรือเปล่าครับ? ลองไปดูคะแนนที่บอร์ดครับ

ปล) ช่วงบ่ายผมจะไปที่สวนฯ เก็บบรรยากาศวันประกาศผล

03 มีนาคม 2010 09:45 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้