ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 ธันวาคม 2005, 17:56
prachya prachya ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ไว

prachya is on a distinguished road
หูยย มาไกลเชียวนะครับ ผมก้อไปสอบมา แต่ไม่หวังหรอก เหอะๆๆ T_T
อ่านโจทย์ยังมะครบทุกข้อเรยครับ ชม.แรกผ่านไปเพิ่งทำปรนัยได้ 10 ข้อเองมั้ง >.<
ได้ยินว่าข้อสอบจะเอาลงเว็บหนิครับ (ถ้าฟังมะผิด เหมือนได้ยินเค้าประกาศออกไมค์ตอนหมดเวลาแล้วหนะครับ) ไว้รอตามๆดูละกันครับ

ตลกดีเหมือนกัน ปรนัย ให้ 3 คะแนน อัตนัย ให้ 2 คะแนน ข้อสอบวัดดวงนี่เอง หุหุ -*-

ทุกครั้งที่ผมสอบที่ไหน จะมีข้อที่ผิดไม่น่าให้อภัยมาบ่นให้ฟังเสมอ คริคริ และคราวนี้ก้อเช่นกันครับ ประเดิมด้วยอัตนัยข้อแรกเลยหละครับ ที่แจกคะแนน
\( sin^{2} 1+sin^{2} 2+.....+sin^{2} 360 = ? \)
ผมคิด Quardrant 1 มันได้ \( 44\frac{1}{2} \) ก้อเขียนเป็นจำนวนคละไว้ แร้วก้อเรยเอา 4 ปายคูณ แร้วค่อยบวก sin90 ,270 แต่มึนๆลายมือตะเอง นึกว่า 44 กะ 1/2 คูณกันอยู่ T_T แป๊กเรยครับ

ปล. คุง Tummykung เอาที่ 1 ให้ได้เรยนะครับ ^o^
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้