ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 พฤศจิกายน 2013, 15:24
passer-by passer-by ไม่อยู่ในระบบ
ผู้พิทักษ์กฎทั่วไป

passer-by is on a distinguished road

คิดไปคิดมาแล้ว ผมปล่อย download วันนี้ดีกว่า
หลีกทางให้พรุ่งนี้ ที่มีกิจกรรมสำคัญหลายวงการ ทั้ง ศาลโลก (16.00) และ bodyslam (20.00) (รวมทั้งลุ้นว่า super ไต้ฝุ่น ไห่เยี่ยนจะอ่อนกำลังก่อนเข้าไทย มากน้อยแค่ไหน)

MOCK EXAM PAT 1

Note :

1. เกณฑ์ที่เขียนไว้ในข้อสอบ เป็นเกณฑ์ที่ใช้ในเวลา 135 นาที (จริงๆก็ไม่ได้ซีเรียสว่าต้องได้ 100/155 ถ้าถึง 90 ก็โอเค แล้วครับ)

2. $ \mathbb{Z^+}$ ในข้อสอบคือ เซตจำำนวนเต็มบวก , และข้อ 7,8 เป็นสัญลักษณ์เวกเตอร์นะครับ เผื่อหัวลูกศรมันไม่ชัด

3. ถ้าโจทย์มี error ก็สอบถามในกระทู้นี้ได้เลยครับ เพราะ ผม build และพิมพ์ข้อสอบคนเดียว อาจจะมีหลุดรอดสายตาได้

4. ผมตั้งใจให้ความเข้มโดยรวม มากกว่า PAT 1 ปกตินิดหน่อย แต่ไม่เท่า ข้อสอบสมาคม เพื่อที่เวลาสอบจริงวันที่ 7 ธันวา จะได้ไม่ประมาท และไม่ตกใจมากในห้องสอบ

4. feedback เป็นอย่างไร ก็บอกกล่าวกันได้ครับ ในความเห็นผม paper นี้ต้องใช้ความรอบคอบและแรงสมองมากกว่า paper ก่อนนิดหน่อย เพราะเวลามากขึ้น (และมียากแบบโหดๆอยู่ 1 ข้อตรงอัตนัยครับ)

11 พฤศจิกายน 2013 00:42 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 2 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ passer-by
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้