ดูหนึ่งข้อความ
Old 26 กุมภาพันธ์ 2006, 22:09
modulo modulo ไม่อยู่ในระบบ
เริ่มฝึกวรยุทธ์

modulo is on a distinguished road
โห....เยี่ยมมากครับ แต่ยังมีบางข้อที่ยังไม่ถูกครับ

ข้อ 1 พิกัดอยู่ที่ (-1,-1)
ข้อ 3 ตอบ x2 ครับ (เป็นกรณฑ์ที่ 3 นะครับ)
ข้อ 4 i - 1 นะครับ อย่าลืมว่า i2 ครับ
ข้อ 7 ตอบ 4(p-3) ครับ

ข้ออื่น ๆ ถูกหมดครับ

เฉลยละเอียดเนี่ย จะเอาไปไว้ในเว็บเดิมครับ แต่ต้องรออีกสักระยะนึง

ข้อสอบนี้แต่งสำหรับคัดเลือกนักเรียน ม.3 ครับ บางทีอาจจะมองว่าง่ายไป

อ้อ ตอนที่คุณ nongtum โหลดไม่ได้นี่ ปรับไฟล์มันนิดหน่อยอะคับ

26 กุมภาพันธ์ 2006 22:23 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ modulo
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้