ดูหนึ่งข้อความ
Old 06 กุมภาพันธ์ 2010, 17:24
Tanat's Avatar
Tanat Tanat ไม่อยู่ในระบบ
บัณฑิตฟ้า

Tanat is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ ยักษ์ใจดี View Post
e-mail ป้าจ้ะ dejai2003@yahoo.com ขอบใจจ้า พรุ่งนี้ป้าถึงเข้ามาเช็คเมล เริ่มปวดตาแล้ว เด็กๆอย่านอนดึกนักนะจ๊ะ ฝันดีทุกคนจ้าา
คุณป้ายักษ์ใจดี ได้รับเมลล์หรือยังครับ ผมส่งไปให้เมื่อคืนนี้ครับ

ปล) 1.) เพื่อนเรียกชื่อสั้นๆ ว่า นัท ครับ
2.) ป.6 ครับ
3.) ความคิดคนหลากหลายครับ ไม่มีถูก ไม่มีผิด ขึ้นอยู่ทัศนคติและความสุขที่ได้รับครับ

06 กุมภาพันธ์ 2010 17:26 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ Tanat
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้