หัวข้อ: วิธีการมั่ว
ดูหนึ่งข้อความ
Old 10 มีนาคม 2010, 15:33
Little Penguin Little Penguin ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

Little Penguin is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ เอกสิทธิ์ View Post
โดยธรรมดาแล้วข้อสอบที่ได้มาตราฐานจะต้องมีตัวเลือกเฉลี่ย ๆ ให้เท่า ๆ กัน...
เอ... อย่างนี้ถ้าผมออกข้อสอบ ผมออกให้มันไม่สมดุล คนที่กะมั่วแบบเฉลี่ยๆเท่าๆกันจะได้มั่วไม่ถูก
แล้วก็จะได้วัดใจคนที่ทำได้ด้วยว่าจะกล้ากาเรียงหลายๆข้อตัวเลือกเดียวกันหรือเปล่า ดีไหมครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้