ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 เมษายน 2009, 09:23
Puriwatt's Avatar
Puriwatt Puriwatt ไม่อยู่ในระบบ
ลมปราณไร้สภาพ

Puriwatt is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ banker View Post
ชอบเลขาครับ

เลขาหน้าห้องสวยดี
ผมไม่สามารถชอบแบบคุณbankerได้ เพราะเลขาเป็นผู้ชายครับ

ที่ผมชอบทำก็เรขาครับ เพราะเป็นวิชาที่ใช้จินตนาการได้อย่างไม่จำกัด

ส่วนCombi, Stat นี่ ไม่ค่อยชอยชอบเลย แต่ก็พอทำใจได้

ตอนสมัยเรียนผมเกลียดการอ่านโจทย์ยาวๆ จำพวกเกิน 4 บรรทัด (สมาคมฯ, Ent' ผมจะข้ามไปชุดละ 2 ข้อ)
--> เมื่อเรียนจบและได้อ่านหนังสือมากขึ้น จึงมีความอดทนเพีนงพอที่จะอ่านโจทย์ยาวๆได้
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้