ดูหนึ่งข้อความ
Old 25 พฤศจิกายน 2012, 22:09
ยังห่างไกลจากความเป็นเทพ's Avatar
ลมปราณบริสุทธิ์

ยังห่างไกลจากความเป็นเทพ is on a distinguished road

ไม่รู้ผมคิดไปเองหรือป่าว แต่ผมว่าสมาคมม.ต้นสองปีหลังง่ายขึ้นนะครับ ไม่มีการอัพเดทแนวข้อสอบใหม่ๆด้วย เอาแต่แนวเก่ามาประยุกต์ออก

ผมว่าข้อสอบเลขเข้าเตรียมหรือมหิดลยังยากกว่า เลยเอาไอเดียใหม่ๆจากต่างประเทศมาแทรกเรื่อยๆ

โดยเฉพาะเรขาคณิต ของสมาคมแทบไม่มี ของเตรียมกับมหิดลวิทย์ยังเอาของอเมริการมาออกเรื่อย