ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 มกราคม 2010, 18:39
SolitudE's Avatar
SolitudE SolitudE ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่ประสานใจ

SolitudE is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ GoRdoN_BanksJunior View Post
ผมจะติดมั้ยเนี่ยครับ

(ป.ล. คุณพี่ Solitude ก็สอบเหรอ ทำไมผมไม่เห็นอ่ะครับ)
สงสัยพี่คงดูดกลืนแสงมากเกินไป

ป.ล.พี่ยังเห็นน้องซีเกมส์เลยนะครับ

ป.ล.2 ได้ข่าวมาว่าพี่ผ่านด้วย แต่จริงหรือเปล่าก็ไม่ทราบครับ

ป.ล.3 หาก ป.ล.2 เป็นความจริง น้องก็คงติดละครับ

27 มกราคม 2010 18:55 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ SolitudE
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้