ดูหนึ่งข้อความ
Old 14 พฤศจิกายน 2008, 16:14
หยินหยาง's Avatar
หยินหยาง หยินหยาง ไม่อยู่ในระบบ
กระบี่จักรวาล

หยินหยาง is on a distinguished road

ผมเห็นหัวข้อแล้วไม่ตรงกับห้องเลยครับ อยากจะเสนอให้ย้ายกระทู้นี้ไปอยู่ในที่กระทู้ของปัญหาหรือข้อสอบโรงเรียน ม.ต้น เพราะอีกหน่อยถ้าใครจะมาค้นจะได้ง่าย ไม่รู้ว่าจะดีมั้ยครับ เพราะเห็นว่าเนื้อหาคงเป็นประโยชน์สำหรับรุ่นต่อๆ ไป เวลาจะมาหาข้อมูลหรือโจทย์จะได้เจอครับ
ปล.ทางผู้ดูแลถ้าไม่เห็นด้วยลบกระทู้นีได้เลยครับ หรือถ้าย้ายแล้วก็ลบได้เช่นกันครับ
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้