ดูหนึ่งข้อความ
Old 03 มีนาคม 2010, 19:16
บัณฑิตฟ้า

เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง is on a distinguished road

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ Tanat View Post
เพื่อนพ่อโทรบอกว่าเค้าติดบอร์ดรายชื่อผู้เข้าสอบทุกคน และบอกคะแนนสอบในแต่ละวิชาของทุกคนด้วยครับ คุณพ่อของคุณยังอยู่ที่สวนฯ หรือเปล่าครับ? ลองไปดูคะแนนที่บอร์ดครับ

ปล) ช่วงบ่ายผมจะไปที่สวนฯ เก็บบรรยากาศวันประกาศผล
ตอนเช้าผมไปรายงานตัวแล้ว

ปรากฏว่าคะแนน... แย่มากๆ (โดยเฉพาะ ENG และ Math) ENG ได้ 10.25 คะแนน Math ได้ 36 คะแนน

ได้ลำดับที่109

03 มีนาคม 2010 19:19 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 3 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ เทพแห่งคณิตศาสตร์ตัวจริง
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้