ดูหนึ่งข้อความ
Old 19 เมษายน 2011, 08:15
echimaru's Avatar
echimaru echimaru ไม่อยู่ในระบบ
หัดเดินลมปราณ

echimaru is on a distinguished road

ขอบคุณครับเข้าใจแล้ววววว

ขอโทษนะครับแล้ว nπ /4 เอามาจากไหนหรอครับ หรือว่าตรงนี้ -2sin4θ

อ้างอิง:
ข้อความเดิมเขียนโดยคุณ gon View Post
$\iff$ แทน เครื่องหมาย 'ก็ต่อเมื่อ'

$A \iff B$ มีความหมายเหมือนกับ "(ถ้า A แล้ว B) และ (ถ้า B แล้ว A)"
พายส่วน 4 นี่งงอ่ะครับ แล้วรู้ได้ไงอ่ะครับว่ามันคือ พายส่วน 4 ช่วยอธิบายหน่อยครับ - --

19 เมษายน 2011 09:11 : ข้อความนี้ถูกแก้ไขแล้ว 1 ครั้ง, ครั้งล่าสุดโดยคุณ nongtum
เหตุผล: double post+แก้เล็กน้อยโปรดใช้ปุ่มแก้ไข
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้