ดูหนึ่งข้อความ
Old 27 พฤศจิกายน 2010, 18:48
watzabaคณิm(โกหกอะ มั้ง!)'s Avatar
watzabaคณิm(โกหกอะ มั้ง!) watzabaคณิm(โกหกอะ มั้ง!) ไม่อยู่ในระบบ
จอมยุทธ์หน้าใหม่

watzabaคณิm(โกหกอะ มั้ง!) is on a distinguished road

ข้อ 2 มีสูตรนะครับ

แทนด้าน AB และ AC ด้วย XและY ตามลำดับ

จากสูตรของผม คือ X*Yหารด้วย5(3+2)

แต่ว่าผมคิด sin cos tanไม่เป็นอะครับ

แต่ถ้าคิดป็นละก้อรวมกับสูตรของผมแล้ว ก้อได้คำตอบแล้วล่ะครับ

ยังไงๆ ก้อฝากสูตรนี้ไว้ด้วยนะครับ

สอนsin cos tan ผมด้วยนะครับ

ชั้นมันคนโง่ เหนือใครๆ ( มั้ง ) ( อาจจะจริงครับ )
เมื่อความโง่ครองเมือง .. .. ผมจะกลายเป็นคนที่ฉลาดที่สุดในโลก .. ..
ตอบพร้อมอ้างอิงข้อความนี้